Lịch Thi Đấu

Giờ Chủ Vs Khách

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

20:00 Liverpool vs Crystal Palace
20:00 West Ham Utd vs Fulham
22:30 Arsenal vs Aston Villa

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Las Palmas vs Sevilla
21:15 Granada vs Alaves
23:30 Athletic Bilbao vs Villarreal
02:00 Real Sociedad vs Almeria

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 Burgos CF vs Racing Santander
22:00 Leganes vs Espanyol
22:00 Andorra FC vs Eibar
22:00 Real Oviedo vs Mirandes
22:00 Albacete vs Tenerife
22:00 Racing Ferrol vs Huesca
22:00 Alcorcon vs Villarreal B
22:00 Levante vs Amorebieta
22:00 Sporting Gijon vs Cartagena
22:00 Valladolid vs Eldense
22:00 Zaragoza vs Elche

Lịch thi đấu VĐQG Italia

17:30 Napoli vs Frosinone
20:00 Sassuolo vs AC Milan
23:00 Udinese vs Roma
01:45 Inter Milan vs Cagliari

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20:30 Darmstadt vs Freiburg
22:30 B.Leverkusen vs Wer.Bremen

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18:30 Magdeburg vs Hamburger
18:30 Ein.Braunschweig vs Hannover 96
18:30 St. Pauli vs Elversberg

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

18:00 Le Havre vs Nantes
20:00 Clermont vs Montpellier
01:45 Lyon vs Stade Brestois

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 Portimonense vs Casa Pia AC
22:00 Estoril vs Braga
22:00 Gil Vicente vs Sporting Lisbon
22:00 CD Estrela vs Rio Ave
22:00 Vizela vs Chaves
22:00 Arouca vs Boavista
22:00 Benfica vs Moreirense
22:00 Porto vs Famalicao
22:00 Vitoria Guimaraes vs SC Farense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

17:15 Heracles Almelo vs Heerenveen
19:30 Fortuna Sittard vs Feyenoord
19:30 Utrecht vs Go Ahead Eagles
21:45 Ajax vs Twente
01:00 NEC Nijmegen vs Zwolle

Lịch thi đấu VĐQG Nga

21:00 Spartak Moscow vs FK Sochi
21:00 Krylya Sovetov vs Rubin Kazan
21:00 FK Orenburg vs Nizhny Nov
21:00 Akhmat Groznyi vs Baltika
21:00 Ural S.r. vs Din. Moscow
21:00 Fakel vs Rostov
21:00 Krasnodar vs Zenit
21:00 Lok. Moscow vs CSKA Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

19:00 West Armenia vs Shirak

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

20:00 Rabotnicki vs Vardar
20:00 Shkupi vs Makedonija
20:00 Academy Pandev vs Voska Sport
20:00 FC Struga vs Bregalnica Stip
20:00 Gostivari vs Tikves Kavadarci
20:00 Shkendija vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

19:30 Club Brugge vs Antwerpen
22:00 Kortrijk vs Charleroi
00:30 Anderlecht vs Union Saint-Gilloise
01:15 OH Leuven vs Gent

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

23:00 Vaprus Parnu vs Flora Tallinn
23:00 Nomme Kalju vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

18:00 Dinamo Batumi vs Samtredia
18:00 Kolkheti Poti vs Dila Gori
18:00 Samgurali Tskh. vs FC Iberia 1999
18:00 FC Telavi vs Torpedo Kut.
18:00 Gagra Tbilisi vs Dinamo Tbilisi

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

22:00 Panathinaikos vs Lamia FC
00:30 PAOK vs Olympiakos
01:30 AEK Athens vs Aris Salonica

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

00:00 HK Kopavogur vs IA Akranes
02:15 Fylkir vs Valur Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

22:00 Valmiera / BSS vs FK Liepaja

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

17:00 Dziugas FC vs Siauliai
19:00 FK Panevezys vs Zalgiris
22:30 Dainava Alytus vs Kauno Zalgiris

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

21:00 Wiltz vs Fola Esch
21:00 Progres Niedercorn vs Racing Union
21:00 Swift Hesperange vs Mondorf-les.
21:00 Victoria Rosport vs Mondercange
21:00 UT Petange vs Kaerjeng 97
21:00 Marisca Miersch vs Dudelange
21:00 Schifflingen vs Differdange
21:00 Jeunesse Esch vs UNA Strassen

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

21:00 Zimbru vs Petrocub
21:00 Milsami vs Dacia Buiucani

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

20:30 Viking vs Brann
23:00 Odd Grenland vs Sandefjord
23:00 Molde vs Kristiansund
23:00 Tromso vs Haugesund
23:00 Rosenborg vs HamKam
01:15 Lillestrom vs Bodo Glimt

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

23:00 FK Novi Pazar vs Radnicki Nis
23:00 Cukaricki Belgrade vs FK Partizan
23:00 FK Napredak vs Radnik Surdulica
23:00 Spartak Subotica vs Javor Ivanjica
23:00 FK Vozdovac vs FK Radnicki 1923
23:00 Mladost Lucani vs IMT Novi Beograd
23:00 FK Vojvodina vs Backa Topola
23:00 Crvena Zvezda vs Zeleznicar Pancevo

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22:00 Pafos FC vs Apoel FC
00:00 Aris Limassol vs AEK Larnaca
00:30 Anorthosis vs Omonia Nicosia

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Pendikspor vs Istanbul BB
20:00 Rizespor vs Antalyaspor
20:00 Hatayspor vs Istanbulspor AS
23:00 Kayserispor vs Trabzonspor
23:00 Konyaspor vs Alanyaspor
23:00 Sivasspor vs Fenerbahce
23:00 Antalyaspor vs Hatayspor
23:00 Fatih Karagumruk vs Fenerbahce
23:00 Istanbulspor AS vs Fatih Karagumruk
23:00 Istanbul BB vs Rizespor
23:00 Gaziantep B.B vs Kasimpasa
23:00 Samsunspor vs Adana Demirspor
23:00 Besiktas vs Ankaragucu
23:00 Galatasaray vs Pendikspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

19:15 Basel vs Servette
21:30 Stade L. Ouchy vs Winterthur
21:30 Young Boys vs Luzern

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Kalmar vs Goteborg
20:00 Norrkoping vs GAIS
22:30 Djurgardens vs Sirius
22:30 Varnamo vs Malmo

Lịch thi đấu VĐQG Áo

20:30 Hartberg vs Sturm Graz
23:00 Rapid Wien vs Austria Klagenfurt

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

20:00 Vejle vs Randers
20:00 Lyngby vs Hvidovre IF
22:00 Aarhus AGF vs Brondby
00:00 Midtjylland vs Kobenhavn

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15:59 Melbourne City vs Perth Glory

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

13:00 Gamba Osaka vs Sagan Tosu

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

12:00 Suwon FC vs Daejeon Hana Citizen
14:30 Incheon Utd vs Daegu

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

14:30 Changchun Yatai vs Chengdu Rongcheng
18:00 Tianjin Tigers vs Meizhou Hakka
18:35 Shanghai Port vs Shandong Taishan
18:35 Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao West Coast
18:35 Qingdao Hainiu vs Zhejiang Professional
19:00 Shenzhen Peng City vs Wuhan Three T.

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 Sham Shui Po vs Tai Po

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

22:00 Markhiya SC vs Al Garrafa
22:00 Umm salal vs Al Arabi (QAT)
00:00 Shamal vs Al Wakra

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

18:30 Mohun Bagan vs Mumbai
21:00 FC Goa vs Chennaiyin FC

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

01:00 Instituto vs River Plate
01:00 Defensa YJ vs Newells Old Boys
01:00 Ind.Rivadavia vs Velez Sarsfield
01:00 Belgrano vs Racing Club
01:00 C. Cordoba SdE vs San Lorenzo
01:00 Sarmiento Junin vs CA Platense
01:00 Argentinos Jun. vs Barracas Central
01:00 Boca Juniors vs Godoy Cruz
01:00 Gimnasia LP vs Banfield
01:00 Independiente vs Talleres Cordoba
01:00 Lanus vs Estudiantes LP
01:00 Rosario Central vs Deportivo Riestra
01:00 Tigre vs Union Santa Fe
01:00 CA Huracan vs Atletico Tucuman

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

01:00 Deportivo Pasto vs Millonarios
01:00 Alianza Petrolera vs La Equidad
01:00 Inde.Medellin vs Atl. Bucaramanga
01:00 Boyaca Chico vs Patriotas

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

01:00 Catolica Quito vs Independiente JT
03:30 Nacional Quito vs Imbabura
06:00 Libertad (ECU) vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

01:00 Cesar Vallejo vs Comerciantes Unidos
03:00 Sport Boys vs Universitario
05:00 Cusco FC vs AD Tarma
07:30 Alianza Lima vs Atletico Grau

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

01:37 Atlanta United vs Philadelphia Union
03:37 St. Louis City SC vs Austin FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

05:00 Atlas vs San Luis
07:00 Pumas UNAM vs Club Leon
09:00 Juarez vs Club Tijuana

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

00:00 Cartagines vs San Carlos

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

21:00 Ceramica Cleopatra vs Al Masry
00:00 Ismaily SC vs Future FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Pacos Ferreira vs Nacional Madeira
20:00 CD Mafra vs Feirense
21:30 Porto B vs UD Oliveirense
21:30 Leixoes vs Uniao Torreense
02:30 Maritimo vs Santa Clara

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

21:45 VVV Venlo vs Groningen

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

19:00 Arsenal-Tula vs SKA-Khabarovsk
19:00 Sokol Saratov vs Torpedo Moscow
19:00 Khimki vs Shinnik Yaroslavl
19:00 Kuban vs Kamaz
19:00 Chernomorets N. vs Akron Togliatti
19:00 Rodina Moscow vs Leningradets
19:00 Volgar Astrakhan vs Tyumen
19:00 Neftekhimik Nizh vs Dyn. Makhachkala
19:00 Yenisey vs Alania Vla

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

23:00 Valerenga vs Stabaek

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Boluspor vs Umraniyespor
20:00 Sanliurfaspor vs Bandirmaspor
20:00 Tuzlaspor vs Goztepe
20:00 Keciorengucu vs Genclerbirligi
20:00 Erzurumspor FK vs Sakaryaspor
20:00 Manisa FK vs Eyupspor
20:00 Kocaelispor vs Giresunspor
20:00 Altay vs Corum FK
20:00 Adanaspor vs Bodrumspor SK

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

19:00 Trelleborgs vs Sandvikens
21:00 Helsingborg vs Utsiktens BK

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

20:00 Fredericia vs Sonderjyske

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Yokohama FC vs Fujieda MYFC
12:00 Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu
12:00 Roas. Kumamoto vs Ventforet Kofu
12:00 Blaublitz Akita vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

12:00 Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners
14:30 Chungnam Asan vs Cheonan City
14:30 Suwon Bluewings vs GimPo Citizen

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

15:00 Heilongjiang Ice City vs Jiangxi Lushan
15:30 Suzhou Dongwu vs Shanghai Jiading
15:30 Qingdao Red Lions vs Guangxi Pingguo
19:30 Chong. Tongliang vs Guangzhou FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

01:00 San Marcos A. vs Rangers Talca
01:00 Deportes Santa Cruz vs U.Concepcion
01:00 Deportes Recoleta vs Deportes Limache
01:00 San.Morning vs Antofagasta
01:00 Curico Unido vs CD Magallanes
01:00 U. San Felipe vs Temuco
01:00 San. Wanderers vs Barnechea
01:00 San Luis Qui. vs La Serena

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:30 Virtus Entella vs SPAL 1907
20:30 Latina vs Turris Neapolis
20:30 Carrarese vs Rimini
20:30 Juve Stabia vs Crotone
20:30 Novara vs Legnano
20:30 Casertana vs AZ Picerno
20:30 Giana Erminio vs Triestina
20:30 SS Monopoli vs Taranto
20:30 US Fermana vs Luchese
20:30 US Olbia vs Pescara
20:30 Monterosi FC vs Giugliano
20:30 Potenza SC vs Foggia
20:30 Pesaro vs Perugia
20:30 Virtus Verona vs Pergolettese
20:30 ArzignanoChiampo vs Fiorenzuola
20:30 Pineto Calcio vs Juventus U23
20:30 AC Trento vs Pro Vercelli
20:30 Audace Cerignola vs Virtus Francavilla
20:30 Brindisi vs Sorrento
20:30 Ancona vs Sestri Levante
20:30 Pro Sesto vs Lumezzane
20:30 Padova vs Atalanta U23
20:30 Gubbio vs Pontedera
20:30 Albinoleffe vs AC Renate
20:30 Arezzo vs Torres
20:30 Avellino vs Benevento
20:30 Catania vs Messina
20:30 Cesena vs Recanatese
20:30 Mantova vs Vicenza
20:30 Alessandria vs Aurora Pro Patria

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

18:30 Unterhaching vs Lubeck

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển

19:00 Orebro Syrianska vs Friska Viljor
19:00 Umea vs Karlstad BK
22:00 Norrby vs Ariana FC
22:00 Torns IF vs Oskarshamns AIK
22:00 Hammarby Talang vs Assyriska
22:00 FBK Karlstad vs IFK Stocksund
23:00 Trollhattan vs Tvaakers IF

Lịch thi đấu Aus Brisbane

15:15 North Lakes United vs Maroochydore Swans

Lịch thi đấu Aus New South Wales

12:00 Rockdale Ilinden FC vs Sydney Olympic
12:00 Blacktown City vs Central Coast U21
12:00 WS Wanderers U21 vs St George City
13:30 APIA Tigers vs Sydney Utd

Lịch thi đấu Aus Queensland

12:30 SC Wanderers vs Gold Coast Knights
13:30 Moreton Bay Utd vs Queensland Lion
13:30 Olympic FC QLD vs Rochedale Rovers

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

11:00 Vanraure Hachinohe vs FC Imabari
12:00 Grulla Morioka vs FC Osaka
12:00 Omiya Ardija vs Azul Claro Numazu
12:00 Giravanz Kita. vs Kamatamare San.
12:00 Kataller Toyama vs Gainare Tottori
12:00 Zweigen Kan. vs Yokohama SCC
13:00 FC Gifu vs Tegevajaro Miyazaki
14:00 Ryukyu vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Japan Football League

11:00 Rayluck Shiga vs Maruyasu Okazaki
11:00 Verspah Oita vs TIAMO Hirakata
11:00 Reinmeer Aomori vs Veertien Mie
11:00 Yokogawa M. vs Okinawa SV
11:00 Suzuka Point Getters vs Criacao Shinjuku

Lịch thi đấu Nữ Nhật

11:00 Iga Kunoichi Nữ vs Setagaya Sfida Nữ
11:00 AS Harima Albion Nữ vs NGU Loverledge Nữ
11:00 Gunma W. Star Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ
11:00 Via. Miyazaki Nữ vs Sperenza Osaka Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Yangpyeong vs Gangneung City
12:00 Busan Transp. vs Hwaseong FC
13:00 Yeoju Citizen vs Gyeongju KHNP
13:00 Ulsan Citizen vs Siheung Citizen
13:00 Mokpo City vs Chuncheon FC

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

06:05 NJ/NY Gotham Nữ vs Kansas City Nữ
08:05 Bay FC Nữ vs OL Reign Nữ

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 Ein. Norderstedt vs TuS BW Lohne
19:00 Holstein Kiel II vs SSV Jeddeloh
19:00 Teutonia Ottensen vs St. Pauli II
20:00 Bremer SV vs Hannover II
20:00 Spelle-Venhaus vs Oldenburg 1897

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 Hertha Berlin II vs Luckenwalde
18:00 Zwickau vs Meuselwitz
18:00 Chemnitzer vs VSG Altglienicke
18:00 RW Erfurt vs Lok.Leipzig
18:00 C. Leipzig vs CZ Jena
18:00 Viktoria Berlin vs BFC Dynamo
18:00 Hansa Rostock II vs Babelsberg
18:00 Berlin AK 07 vs FC Eilenburg
18:00 E.Cottbus vs Greifswalder FC

Lịch thi đấu U20 Nam Mỹ Nữ

04:00 Chile U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ
06:30 Bolivia U20 Nữ vs Brazil U20 Nữ

Lịch thi đấu U23 Anh

18:00 Man Utd U21 vs Liverpool U21

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, …38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.