Lịch Thi Đấu

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

23:45 Atalanta vs Young Boys
23:45 Zenit vs Malmo
02:00 RB Salzburg vs Lille
02:00 Benfica vs Barcelona
02:00 Juventus vs Chelsea
02:00 Man Utd vs Villarreal
02:00 Bayern Munich vs Dinamo Kiev
02:00 Wolfsburg vs Sevilla

Lịch thi đấu Copa Libertadores

07:30 Barcelona SC vs Flamengo/RJ

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

01:45 Peterborough Utd vs Bournemouth
01:45 Barnsley vs Nottingham Forest
01:45 Derby County vs Reading
01:45 Fulham vs Swansea City
01:45 Luton Town vs Coventry
01:45 Millwall vs Bristol City

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

19:30 Sevan FC vs Ararat-Armenia
22:30 Urartu vs FC Noah

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

19:00 Shukura vs FC Telavi
19:00 Samtredia vs Saburtalo
19:00 Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut.
21:30 Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi
00:00 Dila Gori vs Dinamo Batumi

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

21:00 Valmiera / BSS vs FK Liepaja
23:00 Riga FC vs Rigas Futbola Skola
00:00 Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

00:00 Stabaek vs Stromsgodset

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

17:00 Gangwon vs Pohang Steelers

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15:15 Persipura vs Arema Indonesia
18:15 PSIS Semarang vs Madura United FC
20:30 Bhayangkara vs Persik Kediri
20:45 PSS Sleman vs Persebaya Surabaya

Lịch thi đấu VĐQG UAE

21:45 Al Nasr (UAE) vs Baniyas
21:45 Ajman vs Al Sharjah
00:00 Khorfakkan vs Emirates Club
00:00 Al Ain vs Al Wahda(UAE)

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

05:00 San Luis vs Tigres UANL
09:15 Queretaro vs Chivas Guad.

Lịch thi đấu World Cup Futsal 2021

00:00 Brazil Futsal vs Argentina Futsal

Lịch thi đấu Copa Sudamericana

05:15 Libertad vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

20:00 Torpedo Moscow vs Neftekhimik Nizh
20:00 Krasnodar B vs Rotor Volgograd
20:00 Spartak Moscow B vs Tom Tomsk
20:00 Spartak Moscow B vs Tom Tomsk
20:00 Kuban vs FK Orenburg
20:00 Olim. Dolgiye Prudy vs Metallurg Lipetsk
20:00 Akron Togliatti vs Yenisey
20:00 Veles Moscow vs Kamaz
20:00 Alania Vla vs Fakel
20:00 SKA-Khabarovsk vs Volgar Astrakhan
20:00 Tekstilshchik Ivanov vs Baltika

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

00:00 Raufoss IL vs Start Kristiansand
00:00 Grorud IL vs Ranheim IL
00:00 FK Jerv vs Aalesund
00:00 Stjordals Blink vs Fredrikstad
00:00 Bryne vs Ullensaker/Kisa
00:00 Strommen vs KFUM Oslo
00:00 Asane Fotball vs Sogndal
02:00 HamKam vs Sandnes Ulf

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

16:00 Meizhou Hakka vs Jiangxi Liansheng
19:35 Zhejiang Greentown vs Suzhou Dongwu

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

05:00 Brasil Pelotas/RS vs Brusque FC/SC
05:00 Guarani/SP vs Cruzeiro/MG
07:30 CSA/AL vs Ponte Preta/SP
07:30 Vitoria/BA vs Botafogo/RJ

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

08:05 New Mexico United vs Rio Grande Valley

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

05:00 Oaxaca vs CD Tapatio
07:00 Cancun FC vs Tampico Madero
09:00 Mineros de Zac. vs Dorados

Lịch thi đấu Vòng loại Nữ Châu Á

20:00 Tajikistan Nữ vs Việt Nam Nữ

Lịch thi đấu Cúp Ba Lan

20:00 GKS Belchatow vs Arka Gdynia
21:00 Resovia vs Widzew Lodz
00:45 Stomil Olsztyn vs Sandecja

Lịch thi đấu Cúp Síp

22:00 Doxa Katokopia vs Akritas
22:00 Aris Limassol vs EN Paralimni
22:00 Ahironas vs Ethnikos Achnas

Lịch thi đấu Cúp Đan Mạch

23:15 FA 2000 vs Hvidovre IF

Lịch thi đấu AUS FFA Cup

12:00 ECU Joondalup vs Adelaide Olympic

Lịch thi đấu Cúp Argentina

00:00 Temperley vs Talleres Cordoba
00:00 Argentinos Jun. vs San Telmo

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

22:30 Taranto vs Monterosi FC
22:30 Juventus U23 vs Giana Erminio
22:30 Virtus Verona vs Pro Vercelli
22:30 Messina vs Bari
23:00 Latina vs Juve Stabia
23:00 Alto Adige vs AC Renate
23:00 Paganese vs Vibonese
23:00 Fidelis Andria vs Foggia
23:00 SS Monopoli vs AZ Picerno
23:00 Potenza SC vs Virtus Francavilla
23:00 Lecco vs Aurora Pro Patria
23:00 Pro Sesto vs Triestina
23:00 Palermo vs Campobasso
01:30 AC Trento vs Mantova
01:30 Padova vs Fiorenzuola
02:00 US Seregno vs Pergolettese
02:00 Albinoleffe vs Feralpisalo
02:00 Piacenza vs Legnano

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Bavaria

23:30 Heimstetten vs Greuther Furth II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

00:00 FSV Frankfurt vs TSG Balingen

Lịch thi đấu C1 U19 Châu Âu

16:00 Zenit U19 vs Malmo U19
18:00 Atalanta U19 vs Young Boys U19
19:00 Man Utd U19 vs Villarreal U19
19:00 RB Salzburg U19 vs Lille U19
21:00 Wolfsburg U19 vs Sevilla U19
21:00 Juventus U19 vs Chelsea U19
21:00 Bayern Munich U19 vs Dinamo Kiev U19
21:00 Benfica U19 vs Barcelona U19

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

21:00 Latvia U17 vs Lithuania U17
21:00 Séc U17 vs Thụy Điển U17

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

17:00 Croatia U17 Nữ vs Lithuania U17 Nữ
17:00 Kazakhstan U17 Nữ vs Armenia U17 Nữ
22:00 Slovenia U17 Nữ vs Séc U17 Nữ
01:00 Hà Lan U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, …38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.