Lịch Thi Đấu

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

02:45 Luton Town vs Cardiff City

Lịch thi đấu Liên Đoàn Anh

03:00 Newcastle vs Southampton

Lịch thi đấu Cúp Đức

00:00 Paderborn 07 vs Stuttgart
02:45 Union Berlin vs Wolfsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

02:45 Niort vs Amiens
02:45 Annecy FC vs Caen
02:45 Paris FC vs Pau FC
02:45 SC Bastia vs Saint Etienne
02:45 Bordeaux vs Le Havre
02:45 Grenoble vs Quevilly
02:45 Guingamp vs Nimes
02:45 Stade Lavallois vs Dijon
02:45 Metz vs Rodez
02:45 Sochaux vs Valenciennes

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

02:45 Ross County vs Hibernian

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

02:00 Pacos Ferreira vs Gil Vicente
04:15 Arouca vs Benfica

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

19:00 Karabakh Agdam vs Samaxı FK
21:30 Səbail FK vs Kapaz

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21:00 Alanyaspor vs Sivasspor
00:00 Fatih Karagumruk vs Besiktas

Lịch thi đấu VĐQG Wales

02:45 The New Saints vs Bala Town
02:45 Haverfordwest vs Connah's QN

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

16:00 Barito Putera vs PSS Sleman
18:30 PSIS Semarang vs Persib Bandung

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

05:00 Boyaca Chico vs Jag de Cordoba
07:10 America Cali vs Union Magdalena

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

18:40 Al Riyadh vs Al Kholood
19:05 Ohud Medina vs Jeddah Club

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

05:00 Ala. Durango vs Cancun FC
07:05 Atlante vs Mineros de Zac.
09:05 Atletico La Paz vs Sonora

Lịch thi đấu Cúp FA

02:45 Birmingham vs Blackburn Rovers

Lịch thi đấu Cúp Italia

03:00 Inter Milan vs Atalanta

Lịch thi đấu Cúp FA Scotland

02:45 Cove Rangers vs Ayr Utd
02:45 Inverness C.T. vs Queen's Park

Lịch thi đấu Cúp Israel

00:00 H. Petah Tikva vs Ashdod
01:30 Maccabi Netanya vs Maccabi Haifa

Lịch thi đấu Cúp Thụy Sỹ

01:00 Thun vs Luzern

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:30 Imolese Calcio vs Virtus Entella
20:30 Montevarchi vs Ancona
00:30 Gubbio vs Carrarese
00:30 Alessandria vs Rimini
03:00 US Olbia vs US Fermana
03:00 Pesaro vs Torres
03:00 Recanatese vs Cesena
03:00 Reggiana vs Fiorenzuola
03:00 Luchese vs San Donato
03:00 Siena vs Pontedera

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

01:00 Foz do Iguaçu/PR vs Independente SJ/PR

Lịch thi đấu U20 Nam Mỹ

03:00 Paraguay U20 vs Venezuela U20
05:30 Brazil U20 vs Ecuador U20
08:00 Colombia U20 vs Uruguay U20

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, …38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.